'యథారాజా.. తథా నాయకులు'.

February 18, 2020

212మంది నాయకుల జాబితా ఇదే..

1. వైఎస్.జగన్ మోహన్ రెడ్డి - ముఖ్యమంత్రి.
2. పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి - మంత్రి
3. బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి - మంత్రి
4. మేకపాటిఈగౌతమ్ రెడ్డి - మంత్రి
5. బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి - మంత్రి
6. గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి - చీఫ్ విప్
7. చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి - విప్
8. కాపు రామచంద్రరెడ్డి - విప్
9. పిన్నెల్లి రామకృష్ణారెడ్డి - విప్
10. చెవిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి -టుడా చైర్మన్
11. ఆర్.కే. రోజా రెడ్డి - ఎపిఐఐసి చైర్మన్
12. పొన్నవోలు సుధాకర్ రెడ్డి - అదనపు ఎ.జి.
13. కల్లం అజయ్ రెడ్డి - ఎపి ప్రభుత్వ సలహాదారు
14. ధనంజయ్ రెడ్డి - సిఎం అదనపు కార్యదర్శి
15. కృష్ణమోహన్ రెడ్డి - సిఎం ఓఎస్డి
16. కె.నాగేశ్వర్ రెడ్డి - సిఎం పిఎ
17. వి.విజయసాయిరెడ్డి - పార్లమెంటరీ పార్టీ నాయకుడు
18. పెద్దిరెడ్డి మిథున్ రెడ్డి - వైసిపి లోక్‌సభ నాయకుడు
19. పి.మిథున్ రెడ్డి - లోక్‌సభ ప్యానెల్ స్పీకర్
20. వి.విజయసాయిరెడ్డి - ఎపి ఒలింపిక్ అసోసియేషన్ చైర్మన్
21. వైవీ.సుబ్బారెడ్డి - టిటిడి చైర్మన్
22. సజ్జల రామకృష్ణారెడ్డి - ప్రజా సంబంధాల కోసం సలహాదారు ఎపి ప్రభుత్వం
23.ఆళ్ళ రామకృష్ణారెడ్డి - సిఆర్‌డిఎ చైర్మన్
24. నరేంద్రరెడ్డి - సిఆర్‌డిఎ అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్
25. కె.హేమచంద్రారెడ్డి - ఉన్నత విద్యా మండలి ఎపి
26. వి విజయసాయి రెడ్డి - ఢిల్లీలోని ఎపి ప్రభుత్వ ప్రత్యేక ప్రతినిధి
27. సి.వి.రామకృష్ణారెడ్డి - రాయలసీమ వర్సిటీ రిజిస్ట్రార్
28. మల్లికార్జున్ రెడ్డి - ఎస్ కె.యూనివర్సిటీ రిజిస్ట్రార్
29. శ్రీధర్ రెడ్డి - ఎస్వీయూ రిజిస్ట్రార్
30. రామచంద్రారెడ్డి - యోగి వేమన వర్సిటీ వైస్ ఛాన్సలర్
31. సి.అంజనేయరెడ్డి - ఎపిఎస్‌ఆర్‌టిసి విలీనానికి చైర్మన్ కమిటీ ప్రభుత్వానికి
33. కెసి.రెడ్డి - ఆర్‌జియుకెటి ఛాన్సలర్
34. వై.మధుసూదన్ రెడ్డి - వ్యవసాయ శాఖ ప్రత్యేక కార్యదర్శి
35. జి.నాగేశ్వర్ రెడ్డి - సుప్రీంకోర్టులో ఎపి న్యాయవాది
36. విజయ్ కుమార్ రెడ్డి - ఐ & పిఆర్ కమిషనర్
37. విఎన్ భారత్ రెడ్డి - విమానయాన సలహాదారు
38. బి.రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ
39. రామచంద్రా రెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ ఉప కమిటీ
40. గౌతంరెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ
41. వి.విజయసాయిరెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ
42. వి.ప్రభాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ
43. పి.మిథున్ రెడ్డి - సభ్యుడు క్యాబినెట్ సబ్ కమిటీ
44. డాక్టర్ బి.చంద్రశేఖర్ రెడ్డి - సభ్యుడు ఆరోగ్య సంస్కరణల కమిటీ
45. డాక్టర్ బి.సాంబశివ రెడ్డి - సభ్యుడు ఆరోగ్య సంస్కరణల కమిటీ
46. ​​డాక్టర్ కె.సతీష్ రెడ్డి - సభ్యుడు ఆరోగ్య సంరక్షణ సంస్కరణల కమిటీ
47. జె విద్యాసాగర్ రెడ్డి - ఎపి ప్రభుత్వానికి ఐటి సలహాదారు
48. దేవిరెడ్డి శ్రీనాథ్ రెడ్డి - ఎపి ప్రభుత్వానికి ఐటి సలహాదారు
49. కె రాజశేఖర్ రెడ్డి - ఎపి ప్రభుత్వానికి ఐటి సలహాదారు
50. వై.ఎస్.జగన్ రెడ్డి - ఎపి అగ్రికల్చర్ మిషన్ వైస్ చైర్మన్
52. ఎంవిఎస్ నాగిరెడ్డి - ఎపి అగ్రికల్చర్ మిషన్ సభ్యుడు
53. పి.రాఘవరెడ్డి - ఎపి అగ్రికల్చర్ మిషన్ సభ్యుడు
53. చంద్రశేఖర్ రెడ్డి - ఎపి అగ్రికల్చర్ మిషన్ సభ్యుడు
54. సుబ్బారెడ్డి - ఇంజనీర్ ఇన్ చీఫ్ పంచాయతరాజ్
55. బి.రాజేంద్రనాథ్ రెడ్డి - విద్యుత్ కొనుగోలు ఒప్పందం సమీక్ష కమిటీ సభ్యుడు
56. బి.శ్రీనివాసరెడ్డి - విద్యుత్ కొనుగోలు ఒప్పందం సమీక్ష కమిటీ సభ్యుడు
57. కె.అజయ్ రెడ్డి - విద్యుత్ కొనుగోలు ఒప్పందం సమీక్ష కమిటీ సభ్యుడు
58. గోపాల్ రెడ్డి - విద్యుత్ కొనుగోలు ఒప్పందం సమీక్ష కమిటీ సభ్యుడు
59. వై.వి.సుబ్బరెడ్డి చైర్మన్
60. ఎ.ధర్మారెడ్డి - టిటిడి జెఇఒ
61. ఎల్.శ్రీధర్ రెడ్డి - సిఇఓ ఎపి స్టేట్ ఫుడ్ ప్రాసెసింగ్ సొసైటీ
62. శ్రీనివాసులరెడ్డి - ఎస్టిమేషన్స్ కమిటీ పార్లమెంటు సభ్యుడు
63. చల్లా మధుసూదన్ రెడ్డి - చైర్మన్ ఎపి నైపుణ్య అభివృద్ధి సంస్థ
64. వి.విజయసాయిరెడ్డి - సభ్యుడు ఎయిమ్స్, మంగళగిరి
65. చెవిరెడ్డి బాస్కర్ రెడ్డి - ఎక్స్ అఫిషియో సభ్యుడు, టిటిడి (ప్రత్యేక జిఓతో)
66. ఎస్వీ.మాధవరెడ్డి - ఎపి గవర్నర్‌కు ఎడిసి
67. వెంకట్ రెడ్డి - ఎపిఎన్ఆర్టి చైర్మన్
68. శంకర్ రెడ్డి - ఐటి డైరెక్టర్
69. జి.దేవేందర్ రెడ్డి - డిజిటల్ డైరెక్టర్
70. హర్షవర్ధన్ రెడ్డి అన్నపురెడ్డి - ఇ ప్రగతి దర్శకుడు
71. సుబ్రమణ్యంరెడ్డి - పికెఎం పట్టణాభివృద్ధి చైర్మన్
72. పి.జివి ప్రసాద్ రెడ్డి - విసి, ఆంధ్ర విశ్వవిద్యాలయం
73. టి.బైరాగిరెడ్డి - రిజిస్ట్రార్, ఆంధ్ర విశ్వవిద్యాలయం
74. పాండు రంగారెడ్డి - సిటిసి డీన్, ఆంధ్ర విశ్వవిద్యాలయం
75. కనక నర్సారెడ్డి - ఆర్డీఓ, తిరుపతి రెవెన్యూ విభాగం
76. కె.శ్రీధర్ రెడ్డి - నుడా చైర్మన్
77. జి.ఎన్.సుబ్బారెడ్డి - ప్రెసిడెంట్, ఎపి సెక్రటేరియట్ ఏఎస్ఓ అసోసియేషన్
78. వై.చెన్నకృష్ణారెడ్డి - ఆఫీసు బేరర్, ఎపి సెక్రటేరియట్ ఏఎస్ఓ అసోసియేషన్
79. కోదండరామిరెడ్డి -జెడ్ సీఈఓ, చిత్తూరు
80. ఆర్.మనోహర్ రెడ్డి - ఎపి రైడ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్ డైరెక్టర్
81. ఇ.ప్రకాష్ రెడ్డి - సూపరెండెంట్ ఇంజనీర్, పంచాయతరాజ్
82. పి.యధుభూషణ్ రెడ్డి - ప్రాజెక్ట్ మేనేజర్, వాటర్ మేనేజ్మెంట్ ఏజెన్సీ, కడప.
83. మహేశ్వర్ రెడ్డి -సీదాప్ చైర్మన్
84. పివిఆర్ఎం రెడ్డి - డైరెక్టర్, వాటర్‌షెడ్ డివిజన్, గ్రామీణాభివృద్ధి శాఖ.
85. బి.అనిల్ రెడ్డి - డ్యూటీపై ప్రత్యేక అధికారి, పాడా
86. టి.బాపిరెడ్డి - వైస్ చైర్మన్, నుడా
87. పరమేశ్వర్ రెడ్డి - సిఎం ప్రత్యేక భద్రతా అధికారి
88. వి.విజయసాయి రెడ్డి - సభ్యుడు, లాభదాయక స్థానాలపై సంయుక్త పార్లమెంట్ కమిటీ
89. చల్లా రామకృష్ణారెడ్డి - ఎంఎల్‌సి
90. ఎం.నాగిరెడ్డి - ఎస్‌ఇ పోలవరం (ప్రమోషన్‌లో)
91. ప్రతాప్ భీమిరెడ్డి - ఎపి ఇన్వెస్ట్‌మెంట్స్ చైర్మన్
92. జి.మనోహర్ రెడ్డి - ఎపి లా డిపార్ట్మెంట్ సెక్రటరీ.
93. రత్నాకర్ రెడ్డి పండుగాయల - యుఎస్ఎలో ఎపి ప్రభుత్వ ప్రత్యేక ప్రతినిధి
94. బీరెడ్డి సిద్దార్థ్ రెడ్డి - కెడిసిసి బ్యాంక్ చైర్మన్
95. నేను తిరుపాల్ రెడ్డి - పిఎసి చైర్మన్, దువ్వూర్, కడప
96. బి.సాంబశివా రెడ్డి - ఛైర్మన్, ఎపి మెడికల్ కౌన్సిల్
97. ఎస్.విజయకుమార్ రెడ్డి - సభ్యుడు, ఎపి మెడికల్ కౌన్సిల్
98. ఎన్వి రమణారెడ్డి - ఎక్స్ అఫీషియో స్పెషల్ కమిషనర్, ఎపి భవన్, .ఢిల్లీ
99. జె.లక్ష్మణ్ రెడ్డి - లోకాయుక్త, ఎపి
100. భూమిరేడ్డి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి - చైర్మన్, ఎపిఎంఎస్ఐడిసి
101. వి విజయసాయి రెడ్డి - చైర్మన్, వాణిజ్య వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
102. మగుంట శ్రీనివాసులు రెడ్డి - సభ్యుడు, వాణిజ్య వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
103. పెద్ధిరెడ్డి మిథున్ రెడ్డి - సభ్యుడు, ఆర్థిక వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
104. వై.ఎస్ అవినాష్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పారిశ్రామిక వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
105. అదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పట్టణాభివృద్ధి వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
106. వేమిరెడ్డి ప్రభాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, బొగ్గు, ఉక్కు శాఖల వ్యవహారాల పార్లమెంటరీ కమిటీ
107. తుమ్మల లోకేశ్వర్ రెడ్డి - సిఎం సాంకేతిక సలహాదారు
108. సివి.నాగార్జున రెడ్డి - ఛైర్మన్, ఎలక్ట్రికల్ రెగ్యులేషన్ కమిటీ
109. మేడా మల్లికార్జున్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి
110. వేమిరెడ్డి ప్రశాంతి రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి
111. బి.పార్థసారథి రెడ్డి - - సభ్యుడు, టిటిడి
112. పుట్టా ప్రతాప్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి
113. సి.బాస్కర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి ఎక్స్ ఆఫీషియో
114. బి.కరుణాకర్ రెడ్డి - ప్రత్యేక ఆహ్వానితుడు, టిటిడి బోర్డు
115. ఎ.జె.శేఖర్ రెడ్డి - ప్రత్యేక ఆహ్వానితుడు, టిటిడి బోర్డు
116. కుపేందర్ రెడ్డి - ప్రత్యేక ఆహ్వానితుడు, టిటిడి బోర్డు
117. భూమన కరుణాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పబ్లిక్ అకౌంట్స్ కమిటీ
118. కాటసాని రాఃభుపాల్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పబ్లిక్ అకౌంట్స్ కమిటీ
119. సి.జగ్గారెడ్డి - చైర్మన్, ప్రభుత్వ రంగ ఆర్గ్నిజేషన్ కమిటీ
120. పి.రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పబ్లిక్ అకౌంట్స్ కమిటీ
121. ఓం చంద్రశేఖర్ రెడ్డి - శాశ్వత వర్కింగ్ సభ్యుడు, ఎపి అగ్రికల్చర్ మిషన్
122. దేవిరెడ్డి శ్రీనాథ్ రెడ్డి - ఎపి ప్రెస్ అకాడమీ చైర్మన్
123. చేకుపల్లి శిల్పారెడ్డి- ఎపి హెల్త్ సలహాదారు, .ఢిల్లీ
124. చిట్టెం వెంకట్ రెడ్డి - స్టాండింగ్ కౌన్సిల్, ఎపి మెడికల్ సర్వీసెస్ ఇన్ఫ్రా డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్
125. స్వప్నరెడ్డి - డైరెక్టర్ ఎస్వీబీసీ
126. శ్రీనివాసరెడ్డి - డైరెక్టర్ ఎస్వీబీసీ
127. వై వి సుబ్బారెడ్డి - ఛైర్మన్, ఎపి అథ్లెటిక్స్ అసోసియేషన్
128. జి.వి.సుధాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, ఎపిపిఎస్సి
129.ఎన్ రాజశేఖర్ రెడ్డి - కార్యదర్శి, ఉన్నత విద్య నియంత్రణ మరియు పర్యవేక్షక కమిషన్.
130. వి.లక్ష్మణరెడ్డి -చైర్మన్, ఎపి ఆల్కహాల్ నిర్మూలన ప్రమోషన్ కమిటీ
131. ఎ.సాంబశివరెడ్డి - కార్యదర్శి, ఎపి ఉన్నత విద్య నియంత్రణ మరియు పర్యవేక్షక కమిషన్.
132. రామకృష్ణారెడ్డి- వైవి విశ్వవిద్యాలయం
133. ఎన్.గోవిందరెడ్డి - సలహాదారు, ఆర్ అండ్ ఆర్ విభాగం కమిషనర్, నీటిపారుదల శాఖ
134. ఎమ్. మధుసూధన్ రెడ్డి - ఎండి, ఎపి మినరల్ డిసిలోప్మెంట్ కార్పొరేషన్
135. వి.సురేందర్ రెడ్డి - న్యాయవాది,
136. కరణ్ రెడ్డి చెరుకు - ఉపాధ్యక్షుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
137. కొండా రాఘవరెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
138. దుర్గా సుకేందర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
139. బోడు సాయి నాథ్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
140. సింగిరెడ్డి భాస్కర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
141. జి.శ్రీధరరెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
142. కొమ్మెరా వెంకట్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
143. కోమటిరెడ్డి లక్ష్మి రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
144. శ్రీవరరెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
145. సి.సుధాకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, టిటిడి స్థానిక సలహా కమిటీ, హైడ్
146.ఆనం రామనారాయణ రెడ్డి - సభ్యుడు, నిబంధనల కమిటీ
147. మానుగుంట మహీధర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, నిబంధనల కమిటీ
148.కోటంరెడ్డి శ్రీధర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పిటిషన్ల కమిటీ
149. *కసు మహేష్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పిటిషన్ల కమిటీ
150. అళ్ళ రామకృష్ణారెడ్డి - సభ్యుడు, పిటిషన్ల కమిటీ
151. కాకాని గోవర్ధన్ రెడ్డి - ఛైర్మన్, ప్రివిలేజెస్ కమిటీ
152. శిల్పా చక్రపాణి రెడ్డి - సభ్యుడు, ప్రివిలేజెస్ కమిటీ
153. మేడా మల్లికార్జున్ రెడ్డి - సభ్యుడు, ప్రభుత్వ హామీ కమిటీ
154. కుండురు నాగార్జున రెడ్డి - సభ్యుడు, ప్రభుత్వ హామీ కమిటీ
155. కె.చెన్నకేశవ రెడ్డి - సభ్యుడు, నీతి కమిటీ
156. సెట్టిపల్లి రఘురామి రెడ్డి - సభ్యుడు, నీతి కమిటీ
157. అనంత వెంకట్రామి రెడ్డి - సభ్యుడు, నీతి కమిటీ
158. దుడ్డుకుంట్ల శ్రీధర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, ఫెసిలిటీస్ జాయింట్ కమిటీ
159. వై బాలనాగి రెడ్డి - సభ్యుడు, అటవీ పర్యావరణ ఉమ్మడి కమిటీ
160. బియాపు మధుసూధన్ రెడ్డి - సభ్యుడు, అటవీ, పర్యావరణ ఉమ్మడి కమిటీ
161.వై వెంకట్రామి రెడ్డి - సభ్యుడు, అటవీ, పర్యావరణ ఉమ్మడి కమిటీ
162. గంగుల బిజేందర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, అటవీ జీవితం & పర్యావరణ ఉమ్మడి కమిటీ
163. వై.శ్రీనివాసులరెడ్డి - సభ్యుడు, షెడ్యూల్ కులాల సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
164. కాటసాని రామిరెడ్డి - సభ్యుడు, సబార్డినేట్ లెజిస్లేషన్స్ జాయింట్ కమిటీ
165. తోపుదర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి - సభ్యుడు, సబార్డినేట్ లెజిస్లేషన్స్ జాయింట్ కమిటీ
166. సి.శివనాధరెడ్డి - సభ్యుడు, సబార్డినేట్ లెజిస్లేషన్స్ జాయింట్ కమిటీ
167. కె.పెద్దారెడ్డి - సభ్యుడు, వెనుకబడిన కుల సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
ఆళ్ల రామకృష్ణారెడ్డి - సభ్యుడు, లైబ్రరీ జాయింట్ కమిటీ
169. తిప్పల నాగిరెడ్డి - సభ్యుడు, లైబ్రరీ జాయింట్ కమిటీ
170.మేకపాటి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, లైబ్రరీ జాయింట్ కమిటీ
171. వై సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి - సభ్యుడు, మైనారిటీ సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
172. శిల్పా రవిచంద్రకిషోర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, మైనారిటీ సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
173. పివి సిద్దారెడ్డి - సభ్యుడు, మైనారిటీ సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
174. పి.ద్వారకనాథ్ రెడ్డి - సభ్యుడు, మైనారిటీ సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
175. రాచమల్లు శివప్రసాద్ రెడ్డి - సభ్యుడు, మైనారిటీ సంక్షేమ ఉమ్మడి కమిటీ
176. సత్తి సూర్యనారాయణ రెడ్డి - సభ్యుడు, మహిళలు, శిశు, శారీరకంగా చిల్కెన్డ్ మరియు సీనియర్ వెల్ఫేర్ జాయింట్ కమిటీ
177. కట్టి నరసింహ రెడ్డి - సభ్యుడు, తెలుగు భాష & సాంస్కృతిక అభివృద్ధి కమిటీ, శాసన మండలి
178. చల్లా రామకృష్ణారెడ్డి - సభ్యుడు, తెలుగు భాష, సాంస్కృతిక అభివృద్ధి కమిటీ, శాసన మండలి
179. జి దీపక్ రెడ్డి - సభ్యుడు, అభ్యర్థనల కమిటీ, శాసనమండలి
180. వెన్నపూస గోపాల్ రెడ్డి - చైర్మన్, నైతిక విలువలు కమిటీ, శాసనమండలి
181. దేవసాని చినగోవింద రెడ్డి- ఛైర్మన్, పవర్స్ రివ్యూ కమిటీ, లెజిస్లేటివ్ కౌన్సిల్
182. చల్లా రామకృష్ణారెడ్డి - సభ్యుడు, పవర్స్ రివ్యూ కమిటీ, లెజిస్లేటివ్ కౌన్సిల్
183. యండపల్లి శ్రీనివాసుల రెడ్డి - సభ్యుడు, ప్రభుత్వ హామీ కమిటీ, శాసనమండలి
184.పి.మిథున్ రెడ్డి- సభ్యుడు, సాధారణ వ్యవహారాల కమిటీ
185. సుజీత్ రెడ్డి - డైరెక్టర్, ఎపి ఫిల్మ్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్
186. అల్లా రవీంద్ర రెడ్డి - సీఈఓ, ఎపి డ్రోన్ కార్పొరేషన్
187. ఆర్‌సిఎం రెడ్డి - డైరెక్టర్, ఎపి స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్
188. ఎం.మహేశ్వర రెడ్డి - డైరెక్టర్, ఎపి స్కిల్ డెవలప్‌మెంట్ కార్పొరేషన్
189. సి రామ్మోహన్ రెడ్డి - సభ్యుడు, పాలక కమిటీ, ఎంజి.రంగా వ్యవసాయ విశ్వవిద్యాలయం
190. ఆనం విజయకుమార్ రెడ్డి - చైర్మన్, డిసిసిబి, నెల్లూరు
191. ఎం.రెడ్డెమ్మ - చైర్మన్, డిసిసిబి, చిత్తూరు
192. మాధవరం రామి రెడ్డి - చైర్మన్, డిసిసిబి, కర్నూలు
193. తిరుప్పల్ రెడ్డి - చైర్మన్, డిసిసిబి, కడప
194. గుణిపతి సురేష్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, నెల్లూరు
195. చెహెర్లా చలమ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, నెల్లూరు
196. వేమిరెడ్డి చెన్నారెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, ప్రకాశం
197. సురసాని మోహన్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, ప్రకాశం
198. సమకోటి సహదేవ రెడ్డి - చైర్మన్, డిసిఎంఎస్, చిత్తూరు
199. కె.వి.నిరంజన్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, చిత్తూరు
200. కె.సుదర్శన్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, కదపా
201. ఎ.సుబ్రమణ్య రామిరెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, కదప
202. పి.పి.నాగి రెడ్డి - ఛైర్మన్, డిసిఎంఎస్, కర్నూలు
203. బైరెడ్డి జరునకర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, కర్నూలు
204. కె వమ్‌సీధర్ రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, కర్నూలు
205.పి చంద్రశేఖరరెడ్డి - చైర్మన్, డిసిఎంఎస్, అనంతపురం
206. డి రాఘవారెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, అనంతపూర్
207. జె వెన్నూత రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, అనంతపురం
208. సోంటిరెడ్డి నర్సిరెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, గుంటూరు
209. బాపటు వెంకటేశ్వర రెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, గుంటూరు
210. అన్నపురెడ్డి వీరరెడ్డి - సభ్యుడు, డిసిఎంఎస్, గుంటూరు
211. ప్రతాప్ రెడ్డి భిమిరెడ్డి - ఎపి ప్రభుత్వానికి ప్రత్యేక ప్రతినిధి, పెట్టుబడి ప్రమోషన్ మరియు మౌలిక సదుపాయాల బోర్డు
212. తిరుమల్ రెడ్డి - ప్రో, డిజిపి ఆంధ్రప్రదేశ్.

చివరిగా..
ఇక కార్పొరేషన్ చైర్మైన్ గిరీలు, ఇతర నామినేటెడ్ పోస్టులు బోలెడు ఖాళీలు ఉన్నాయి. వారిని ఎవరితో నింపుతారో వేచిచూద్దాం. 'యథారాజా.. తథా నాయకులు'.

Read Also

స్ఫూర్తిదాయకంగా అయ్యన్నపాత్రుడి ప్రసంగం
సంక్రాంతికి అందని జీతం
"విప్లవ ఠాకూర్" కాంగ్రెస్ పార్టీ మహిళా ఎంపి ప్రసంగం 

RELATED ARTICLES

  • No related artciles found